ชบาบ้านนา ชุมชนฅนกวี

ท้องทุ่งแห่งการแบ่งปัน

ข่าว:

โปรแกรมบันทึกเสียง เจ๋งๆ (อ่าน 8171 ครั้ง)

ฅนครบุรี

มากกว่า ออฟไลน์
  • *
  • Hero Member
  • ฉันยังอยู่
    • www.chababaanna.com

เป็นโปรแกรมอัดเสียงที่ใช้ดีมากนะครับ ผมทดลองแล้ว เสียงดีมาก
 ก็เลยเก็บเอามาฝากพี่น้องเรา ลองเอาไปใช้ดูนะครับ.  
 A. โหลดโปรแกรม super mp3 recorder pro  มาลงไว้ที่เครื่องก่อนครับ
 B.  ทำการติดตั้งตัวโปรแกรม เลือกที่อยู่ให้กับตัวโปรแกรมด้วยนะครับว่าจะเอาไว้ไดร์ไหน  
 C.  เมื่อทำการติดตั้งเรียบร้อยแล้วนะครับ เรา้าต้องทำการลงทะเบียนให้ เขาก่อนนะครับ  
 D. นี่ครับ  ช่องแรก ที่เขาให้ใส่ชื่อ ก็ใส่ชื่อะไรก็ได้ครับ
 E. แล้วก็นี่ครับ ใส่ที่ช่องที่สอง 5J140027537942323358

หมายเหตุ - หากท่านก๊อบเลขทั้งหมดนี้วางไปแล้วไม่ได้ผล ให้พิมพ์ใส่ทีละตัว ครับ   /a19

<<<<<<<<<<<<<<เท่านี้ก็เรียบร้อยครับ>>>>>>>>>>>>>>>>

อาวอ้วนเมืองยศ

• *
#1 Re: โปรแกรมอัดเสียง เจ๋งๆ
พฤศจิกายน 24, 2010, 12:24:46 PM
เอ่ออันนี้น่าสนใจ สิเอาใว้อัดเสียงนักร้อง ยุบ้านข่อย เหอๆๆ

สาวสุ

• *
  • Assistant
  16  หมอนิมาก่อนเฮาอีกละ หึยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

กุ้งเผา

• *
 oo เดี่ยวเฮาลองใช้ดูเด้อ ถ้าใช้บ่ได้เจ็บโตเด้ ฮ่าๆๆ

ฅนครบุรี

• *
  • Hero Member
  • ฉันยังอยู่
    • www.chababaanna.com
oo เดี่ยวเฮาลองใช้ดูเด้อ ถ้าใช้บ่ได้เจ็บโตเด้ ฮ่าๆๆ

17       ฮ่วย หนีก่อนซั่นนะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 

Facebook Comments