ชบาบ้านนา ชุมชนฅนกวี

ท้องทุ่งแห่งการแบ่งปัน

ข่าว:

ไปเยี่ยมเพื่อนที่พัทยา (อ่าน 5480 ครั้ง)

ฅนครบุรี

มากกว่า ออฟไลน์
  • *
  • Hero Member
  • ฉันยังอยู่
    • www.chababaanna.com
ไปเยี่ยมเพื่อนที่พัทยา
มิถุนายน 26, 2011, 01:56:31 PM
สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้มีโอกาสได้ไปเยี่ยมเพื่อนรักถึงที่บ้านเลย แฮ่ะ ๆ พัทยาอะจ้าาา
"แมงงอด"นั้นเอง ไม่ใช่ใครที่ไหน
ออกจากรังสิตประมาณ 05.00 น. ถึงพัทยาก็ 07.00 หน่อยๆพอดี  
คนนี้แหละครับ เพื่อนผม

หลังจากที่รับประทานอาหารเช้าเสร็จสรรพเรียบร้อยแล้ว เพื่อนคนนี้ก็จะพาไปเที่ยวต่อ
ที่สวนองุ่นของคุณ "สุพรรษา  เนื่องภิรมย์" หลายๆท่านอาจจะเคยไปแล้ว แต่ผมเพิ่งเคยไปนะ
ก็เลยก็บภาพบรรยากาศมาฝากกัน

และเมื่อมาถึง มันก็ต้องทำอะไรสักอย่างที่มันเป็นที่น่าจดจำนะครับ  อย่างน้อยก็ถ่ายรูปบ้างหละ
และก็ที่ขาดไม่ได้คือ นั้งรถชมสวนองุ่นครับ
เอ่อ........ อิตาหมอนี่อย่าไปสนใจมากนะครับ 555 หล่อก็ไม่หล่อ

ภาพนี้ก็ได้รับการเอิ้อเฟื้อจากเพื่อนที่เค้าเห็นว่า สมควรถ่ายซักรูป..นะ

และได้มีโอกาสถ่ายรูปร่วมกับเพื่อนสักรูปนึง เพื่อนคงไม่ว่า่กัน เพราะว่าเพื่อนสวย..นะ

.
.
เมื่อจบทริปที่สวนองุ่นแล้วเราก็ไปต่อกันที่ "สวนนงนุช" ครับ แ่ต่ว่าต้องขออภัยด้วยครับ กล้องโทรศัพท์ แบตไกล้หมดแล้ว
เลยได้มาไม่กี่ภาพ เอง ดูเอาเลยนะครับ

TIGGER

• *
  • เป็นคนดีทุกวันที่เหลืออยู่ เพราะไม่รู้จะอยู่บนโลกนี้ได้อีกกี่วัน
  • เป็นคนดีทุกวันที่เหลืออยู่ เพราะไม่รู้จะอยู่บนโลกนี้ได้อีกกี่วัน
ไสล่ะต้นองุ่นคือบ่เห็นจักต้น เห็นตะดอกไม้แถะ เอามาลงอีกแนเด้อรูปนั่น หน่อยโพด  /88 /88

D.R.T.10

• *
แม่นยุทางได๋น้อครับคือเป็นตาไปเลาะเที่ยวนำแท้ครับ  /ตีมือ

numtan

• *
กรี๊ดดดดดดดดดดดดกร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก..... /ตีมือ

Thong

• *
หือคือมีแฮงไปเทียวต่อได๋ครับบ่าวปาสสสสสสส
ชีวิตคนเราชั้งสั้นนัก หันมารักกันใว้ดีกว่ามั่ย

yang ban joong

• *
คือสีคุ้นๆๆๆๆขอเป็นเพื่อนนำเพิ่นอีกจักคนก่อนหน้าแมะ

อาวอ้วนเมืองยศ

• *
เอ่แล้วทริปวังไปใหนแล้วหว่า เพื่อนยังบ่ส่งให้ติน่อ พัทยา กะมีหม่องเที่ยวยุตินอ

ป้าสวย

• *
จิมีโอกาสได้ไปเที่ยวนำเพิ่น บ่น๊อ ผุข่า.......

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 

Facebook Comments