ผู้เขียน หัวข้อ: FREE AVAST ดาวน์โหลดฟรีโปรแกรมป้องกันไวรัส Avast  (อ่าน 1580 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฅนครบุรี

• Hero Member
  • *
  • ฉันยังอยู่
    • www.chababaanna.com

ดาวน์โหลด Free Avast

สวัสดีครับผม วันนี้ผมจะมาแนะนำโปรแกรมป้องกันไวรัสแบบ ฟรี ตัวนี้เลยครับ
ก็ช่วยได้ดีในยามคับขัน วิธีทำ ก็ง่ายมาก...

1. โหลดมาติดตั้ง (install)  ขั้นตอนการติดตั้ง ก็ให้ดูด้วยนะครับเพราะเค้ามีของแถมมาให้เราพิจารณาด้วยหนึ่งอย่าง
      ให้เรา ติ๊กถูกหน้าช่องนั้นออกซ๊ะ ของแถมจะได้ไม่ติดมาด้วย...

เริ่มติดตั้งกันเลยครับ...

จะได้หน้านี้มาให้เรารอ...  2. ถ้าต้องการใช้โปรแกรมนั้นก็ไม่ต้องเอาติ๊กถูกออกครับ

ดำเนินการต่อไป...

แล้วก็รออีกนิดนึง...

เรียบร้อยไปเปราะนึง...

2. หลังจากการติดตั้งเสร็จแล้ว ให้เราทำการลงทะเบียนกับเขาด้วยนะครับ  เพื่อได้สิทธิ์ในการใช้ฟรี ปีต่อปี
     แล้วก็สแกน เป็นอันเสร้จ.

ลงทะเบียนกันก่อนครับ...

คลิ๊กตามนั้นเลยครับผม...

กรอกข้อมูลที่พี่เค้าขอมาครับ...

เรียบร้อยครับ...

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

Facebook Comments