ผู้เขียน หัวข้อ: เช้าวันหนึ่ง...  (อ่าน 443 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฅนครบุรี

• Hero Member
  • *
  • ฉันยังอยู่
    • www.chababaanna.com
เช้าวันหนึ่ง...
« เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 11:14:11 AM »
  • Publish

• เมื่อเช้า... I'm Driving A Motocycle. ถถ..ถุ๊ย

ขับมอไซไปซื้อของเข้าร้าน ขณะกำลังขับด้วยความเร่งรีบนั้น
    โอ้ววว นั้นไง เจอเข้าให้แล้วYes i see. แม่สาวน้อย เธอกำลังก้มๆเงยๆ
    ต่อหน้าเพื่อนเธอที่กำลังยืนอยู่ อย่างขมักเขม้น
    ที่ริมถนน The problem with her bike.
    ช่ายยย หล่อนมีปัญหากับจักรยานของหล่อน
    อืมมม..หล่อนใหเพื่อนของหล่อนจับจักรยานเอาไว้
    ส่วนเธอก็จัดการใช้นิ้ว . . เอ่อ..ใช้นิ้วแหย่เข้าไปใน
    ซี่ลวด (เอิ่ม ..ที่รัฐครบุรีบ้านผมเขาเรียกแบบนั้น)
    เมื่อผมเห็นเช่นนั้นแล้ว. ผมจำต้องจอดรถถาม
    เป็นอะไหม ให้ช่วยไหม... สองสาวหน้าจิ้มลิ้ม
    อายุน่าจะยี้สิบกลางๆ หล่อนอยู่ในยูนิฟอร์มของ
    โรงงาน ช่ายยย สีหน้าเธอดูไม่ดีเอาเสียเลย
    โอ้ววว แม่จ้าวว Earphone ของเจ้าหล่อน
    ถูกม้วนเข้าไปในเพลาจักรยาน (เหยดเข้)
    ก็นึกว่าจักรยานไฟตันน้ำมันช๊อต เมื่อเป็นเช่นนั้น
    ผมก็ลองใช้นิ้วดูบ้าง มันไม่ได้ผล เพราะมันแน่นมาก
    ผม...บอกกับหล่อนว่า ตัดใจเสียเถอะมันเอากลับมาไม่ได้แล้ว มันยับขนาดนั้น
    หล่อนก็ยังอยากที่จะเอาออกให้ได้ Because. It is a device the iPhone.
    Oh yes. หล่อนอิดออดเสียดายด้วยเพราะมันแพง
    1200.บาท แนะ เอ่อ...หูฟังบ้าบอคอแตกอะไรวะ
    ราคาแพงฉิบผาย แต่ก็รู้แหละเพราะผมเป็นช่างนิ
    แต่สุดท้ายผมก็กล่อมหล่อนอยู่หมัด หล่อนยอม
    ยอมเถอะนะ กุก็รีบไปซื้อของ รีบกลับบ้าน รีบไปทำงานให้ทัน นะ นะ .. Goodluck by by.

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

Facebook Comments