ผู้เขียน หัวข้อ: SAM.Broadcaster.4.9.2  (อ่าน 2029 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฅนครบุรี

• Hero Member
  • *
  • ฉันยังอยู่
    • www.chababaanna.com
SAM.Broadcaster.4.9.2
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:29:05 AM »
มาแล้วครับ SAM.Broadcaster.4.9.2  ล่าสุด สำหรับพีเจทุกท่านที่อยากลองของใหม่
ก็ติดตามกันได้เลยนะครับ

ก่อนลงแซมตัวนี้นะครับ ให้ลบตัวเก่าออกไปก่อนเด้อ  uninstall ออกไปเลยครับ
แล้วเข้าไปเช็คดูอีกทีใน  C/program file/SpacialAudio/SAMBC/ ให้ดูว่าในนี้มีอะไรหลงเหลืออยู่หรือเปล่า
ถ้ามีก็แสดงว่าลบไม่หมด จริงม๊ะ 555 (จริงครับ....แน๊ะ) ก็ทำการลบซ๊ะนะครับ
ผมเคยเจอปัญหาที่ว่า ทำไมบางไฟลบไม่ได้ เพราะว่า โปรแกรมแซมตัวที่เราจะลบนั้นหนะ มันถูกเปิดใช้งานอยู่
ปิดมันซ๊ะ   เอามันออกไปจาำกหน้าเดสทอป หรือเดสบาร์ หรือโนบรา ก็ได้  5555

คราวนี้ก็ติดตั้งให้ได้ดั่งใจ จะเป็น ไฟเบิร์ิิด หรือ มายเอสคิวแอล ก็ได้นะครับ จัดไปใ้ห้เต็ม
หลังจากติดตั้งเสร้็จ ก็ให้กรอกยาแก้ไอให้ลุงแซมแกกินซ๊ะนะครับ แกจะได้ไม่มาแอบไอ ตอนเราเปิดเพลงอยู่
เดี๋ยวคนที่ฟังเขาก็รู้หมดว่าเรา ใช้ของปลอม 5555 เอ๊ะ....ไม่ใช่ซิ เขาจะหาว่าเราไม่ได้ซื้อมาต่างหาก เนาะ ฮิ้ววววว
ยาแกได้ ก็อยู่ในโฟลเดอร์เดียวกับตัวติดตั้งนั้นแหละครับผม ดับเบิลคลิก(คลิ๊กสองทีติดกันนั้นแหละ)
แล้วก็กดคำว่า แพท พัท อะไรนั้นแหละ จำไม่ได้ แล้วน้องเค้าจะถามหาว่าจะให้หนูทำอะไร
หรือไปป้อนยาลูงแซม แล้วลุงแซมอยู่ตรงไหน ก็ให้เิปิดไฟไปตามนี้ (ในป๊อปอัปนั้นแหละนะ)
C/program file/SpacialAudio/SAMBC/ แล้วก็เปิดออกมาจะเจอไอค่อนลุงแซมอยู่
แล้วก็ คลิ๊ก ที่ตัวไอค่อน แล้วกดโอเพ่น เท่านี้ก็เรียบร้อยครับผม

หลังจากนั้นก็เอาเพลงใส่เข้าไปใน  Track เพลง โดยการเลือกเป็นไดเร็กทอรี่นะครับ อย่าไปเลือกโฟลเดอร์
เพราะว่าเดี่ยวลุงแซมแกจะจัดการเอาเองว่า แกจะเข้าไปเลือกเอาเฉพาะไฟที่แกจะเลือกใช้เข้ามาไว้ในแทร๊กเอง
สังเกตุได้ หลังจากที่เราติดตั้งแซมเสร็จเรียบร้อยแล้วนั้น เพลงก็จะเข้ามาอยู่ในแทร็คทันที
ก็เป็นอันว่า เสร็จสิ้นการติดตั้งแซม  ก็ขอให้พีเจทุกท่านมีความสุขกับการใช้งานโปรแกรมนี้นะครับ........  สวัสดี...

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 

social network

facebook